Back to Top
Kiss My Body Perfume Mist ที่สุดของสเปรย์น้ำหอมที่มีมากถึง 17 กลิ่น ตอบโจทย์ทุกสไตล์
![Kiss My Body Perfume Mist ที่สุดของสเปรย์น้ำหอมที่มีมากถึง 17 กลิ่น ตอบโจทย์ทุกสไตล์](https://www.kissmybody.co/pub/media/magefan_blog/Kissblog01_00.jpg)
![](https://www.kissmybody.co/pub/media/wysiwyg/kissmybody/blog/Kissblog01_00.jpg)
![](https://www.kissmybody.co/pub/media/wysiwyg/kissmybody/blog/Kissblog01_01.jpg)
พกพาง่าย สบายกระเป๋า ด้วยขวดที่เหมาะแก่การพกพาไปไหนมาไหนด้วย ฉีดง่าย เติมได้ตลอดวัน จะวางไว้ที่โต๊ะเรียนหรือโต๊ะทำงานก็สวยดูหรูหรา สวยหอมกว่าใครเพื่อน
![](https://www.kissmybody.co/pub/media/wysiwyg/kissmybody/blog/Kissblog01_02.jpg)
เติมได้ทั้งวันไม่ต้องกลัวฉุน สเปรย์น้ำหอมเติมได้ตลอด ฉีดได้ทั่วตัว ทั้งแขน คอ ผม หรือตรงไหนๆของตัวก็หอมไม่ทำร้ายผิว
![](https://www.kissmybody.co/pub/media/wysiwyg/kissmybody/blog/Kissblog01_03.jpg)
จะฉีดตรงไหนก็หอม เพราะสเปรย์น้ำหอม Kiss My Body และติดทนกว่า 8 ชั่วโมง ใครๆก็ทักว่าหอมเหมือนฉีดน้ำหอม